Login

Welcome, Anonymous
Nickname
Password
Security Code: Security Code
Type Security Code

(Register)
Membership:
Latest: Pakin
New Today: 0
New Yesterday: 3
Overall: 47006

People Online:
Visitors: 187
Members: 1
Total: 188

Main Menu

สมาชิกใหม่ เริ่มต้นที่นี่
 Member Zone
 Join TFS
 Forgot Password?
 ข้อตกลงการใช้งาน
 วิธีการสมัครสมาชิก
 การใช้งาน Signature
 แนะนำตัวสมาชิกใหม่
 เรียนอะไร-จบที่ไหน
 กองทุน ไทย ไฟลท์
 Tutorials
 เทคนิคการตั้งกระทู้ใหม่
 รวมบทความ MSFS
 MSFS - ติดตั้งเครื่องบิน
 MSFS- ติดตั้งสนามบิน
 MSFS - วีดีโอติวเตอร์
 บินออนไลน์ IVAO
 บินออนไลน์ผ่าน IP
 การใช้งาน TeamSpeak
 ฝากรูปที่ PhotoBucket
 TFS Features
 ระบบรายงานผลการบิน
 MSFS Articles
 Falcon 4 Articles
 TFS Activities
 TFS's YouTube
 Forum - Genereal
 รวมคำถาม - คำตอบ
 TFS Pilot Lounge
 Photo Gallery
 TFS Screenshots
 Video Gallery
 Technical Consultant
 MS Flight Sim
 คุยกันเรื่อง FS2004
 สนามบินและภูมิทัศน์
 เครื่องบิน FS9
 เฮลิคอปเตอร์ FS9
 คุยกันเรื่อง FSX
 สนามบินและภูมิทัศน์ FSX
 เครื่องบิน FSX
 เฮลิคอปเตอร์ FSX
 บินออนไลน์ MSFS
 Combat FS
 คุยกันเรื่อง IL-2
 บินออนไลน์ IL-2
 รายงานผลการบิน IL-2
 คุยกันเรื่อง Falcon 4
 บินออนไลน์ Falcon 4
 คุยกันเรื่อง Lo-Mac

ลิงค์เว็บไซท์อื่นๆ

และยังมีเว็บไซท์ที่น่าสนใจอีกมากมาย ติดตามพร้อมรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่

แบนเนอร์ TFS

คลิกที่นี่ เพื่อไปหน้ารายงานผลการบิน TFS:PIREPS

คลิกที่นี่ เพื่อดาวน์โหลดคู่มือออนไลน์ IVAO

คลิกที่นี่ เพื่อดาวน์โหลดคู่มือนักบิน ฝูงบิน 1st Thai VFW

Thai Flight Simulator :: View topic - ขาย GPS receiver ครับ ขายแล้วครับ
 Forum FAQForum FAQ   SearchSearch   UsergroupsUsergroups   ProfileProfile   Log in to check your private messagesLog in to check your private messages   Log inLog in 

Share |
ขาย GPS receiver ครับ ขายแล้วครับ

Post new topic   Reply to topic    Thai Flight Simulator Forum Index -> ประกาศขาย
View previous topic :: View next topic  
Author Message
hammerfall
Executive Flight Captain

PostPosted: Fri Dec 07, 2007 12:14 am    Post subject: ขาย GPS receiver ครับ ขายแล้วครับ Reply with quote

ขายแล้วครับ

รายละเอียดผมไม่ค่อยทราบครับ 44Chanel อะไรนี่แหละ ไม่ค่อยรู้เรื่อง เป็นของที่ได้มาตอนเดินทางไปกับ **โรงเรียนของหนู**

อุปกรณ์ที่มีมา

ตัวเครื่องad850

สายชาร์จ USB

แบต ใช้ได้20ชั่วโมง

คู่มือ Driver ไม่มีโปรแกรมแถมมานะครับ แต่ผมจะหาให้ อิอิ มือถือนี่ไม่รู้เลยว่าใช้โปรแกรมไหน แต่ถ้า labtop นี่มีส่งให้ พร้อมอัพเดทแผนที่เส้นทางประเทศไทยเมื่อต้นปีครับ ไม่ครอบคลุมทุกจังหวัดนะครับ

1500บาทครับ สนใจทดสอบสินค้าก่อนได้ครับ ให้ท่านนำเครื่อง ppc ของท่านมาด้วยนะผมไม่มี แต่ผมใช้กะ notebook วางไว้หน้ารถ อิอิ skndag@msn.com หรือ PM ครับ

สามาถใช้งานได้กับ PPC Notebook มือถือที่เป้นซิมเยี้ยน ทุกรุ่น
ขายแล้วครับ

Last edited by hammerfall on Wed Dec 26, 2007 8:46 am; edited 4 times in total
Back to top
View user's profile Send private message
auy
Student Pilot
Student Pilot

PostPosted: Fri Dec 07, 2007 12:56 am    Post subject: Reply with quote

ผมสนใจครับ ไม่ทราบว่าขายยังครับ
Back to top
View user's profile Send private message
nida

PostPosted: Fri Dec 07, 2007 9:21 am    Post subject: Reply with quote

ราคานี้ หาไหนไม่ได้แล้วละครับ ถือว่าถูกมั่กๆ ยิ่งแถมโปรแกรมให้ด้วย ใครคว้าได้ คว้าเลยครับ Cool (ไม่แน่ใจว่าเป็นชิป Sirf Star III รึเปล่า แต่ก็นับว่าถูกมากแม้เป็นชิปธรรมดา)

ปล.ขอค่าหน้าม้าด้วยนะ Laughing
JoJo
Senior Executive TFS Captain
Senior Executive TFS Captain

PostPosted: Fri Dec 07, 2007 11:46 am    Post subject: Reply with quote

ถ้าเจ้า Dopod ไม่พังไปซะก่อน
ซื้อแล้วนะเนี่ย
Back to top
Hollow
Executive TFS Captain

PostPosted: Fri Dec 07, 2007 12:25 pm    Post subject: Reply with quote

ใช้ NOKIA 6116 Navigator อยู่อะ

Laughing
Horwang#30 * CATC_AVM-3 (Air Traffic Management)

LKY12
Back to top
View user's profile Send private message Send e-mail MSN Messenger
Oath

PostPosted: Fri Dec 07, 2007 4:02 pm    Post subject: Reply with quote

โหย น่าสนใจมาก มี Datalog ด้วย

แต่เดือนนี้เงินหมดแล้ว Crying or Very sad
Back to top
hammerfall

PostPosted: Fri Dec 07, 2007 9:10 pm    Post subject: Reply with quote

เรื่องการติดต่อดูสินค้า ขอเป้นหลังวันจันทร์ดีกว่าครับ (ไม่คิดว่าจะมีคนสนใจขนาดนี้) ตอนนี้ผมวิ่งเข้าๆออกๆโรงพยาบาลทุกวันเลย ไม่ค่อยสะดวกที่จะรับโทรศัพท์ครับ ขอโทษจริงๆ Embarassed Embarassed
Back to top
hurricane

PostPosted: Sat Dec 08, 2007 12:05 am    Post subject: Reply with quote

Very Happy เดี๋ยวนี้ขายอุปกรณ์ Hi-Tech แล้วเหรอป๋าโต้ง.. เหอๆๆ Laughing
Back to top
View user's profile Send private message Visit poster's website
Thanawat
Flight Captain
Flight Captain

PostPosted: Sat Dec 08, 2007 6:21 pm    Post subject: Reply with quote

พี่โต้ง ขายไปยังอ่ะครับ
Back to top
Post new topic   Reply to topic    Thai Flight Simulator Forum Index -> ประกาศขาย All times are GMT + 7 Hours
Page 1 of 1
Share |

Jump to:  
You cannot post new topics in this forum
You cannot reply to topics in this forum
You cannot edit your posts in this forum
You cannot delete your posts in this forum
You cannot vote in polls in this forum