Login

Welcome, Anonymous
Nickname
Password
Security Code: Security Code
Type Security Code

(Register)
Membership:
Latest: wanpiya
New Today: 2
New Yesterday: 5
Overall: 47500

People Online:
Visitors: 349
Members: 10
Total: 359

Main Menu

สมาชิกใหม่ เริ่มต้นที่นี่
 Member Zone
 Join TFS
 Forgot Password?
 ข้อตกลงการใช้งาน
 วิธีการสมัครสมาชิก
 การใช้งาน Signature
 แนะนำตัวสมาชิกใหม่
 เรียนอะไร-จบที่ไหน
 กองทุน ไทย ไฟลท์
 Tutorials
 เทคนิคการตั้งกระทู้ใหม่
 รวมบทความ MSFS
 MSFS - ติดตั้งเครื่องบิน
 MSFS- ติดตั้งสนามบิน
 MSFS - วีดีโอติวเตอร์
 บินออนไลน์ IVAO
 บินออนไลน์ผ่าน IP
 การใช้งาน TeamSpeak
 ฝากรูปที่ PhotoBucket
 TFS Features
 ระบบรายงานผลการบิน
 MSFS Articles
 Falcon 4 Articles
 TFS Activities
 TFS's YouTube
 Forum - Genereal
 รวมคำถาม - คำตอบ
 TFS Pilot Lounge
 Photo Gallery
 TFS Screenshots
 Video Gallery
 Technical Consultant
 MS Flight Sim
 คุยกันเรื่อง FS2004
 สนามบินและภูมิทัศน์
 เครื่องบิน FS9
 เฮลิคอปเตอร์ FS9
 คุยกันเรื่อง FSX
 สนามบินและภูมิทัศน์ FSX
 เครื่องบิน FSX
 เฮลิคอปเตอร์ FSX
 บินออนไลน์ MSFS
 Combat FS
 คุยกันเรื่อง IL-2
 บินออนไลน์ IL-2
 รายงานผลการบิน IL-2
 คุยกันเรื่อง Falcon 4
 บินออนไลน์ Falcon 4
 คุยกันเรื่อง Lo-Mac

ลิงค์เว็บไซท์อื่นๆ

และยังมีเว็บไซท์ที่น่าสนใจอีกมากมาย ติดตามพร้อมรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่

แบนเนอร์ TFS

คลิกที่นี่ เพื่อไปหน้ารายงานผลการบิน TFS:PIREPS

คลิกที่นี่ เพื่อดาวน์โหลดคู่มือออนไลน์ IVAO

คลิกที่นี่ เพื่อดาวน์โหลดคู่มือนักบิน ฝูงบิน 1st Thai VFW

Thai Flight Simulator :: View topic - แนะนำตัวเอง - ท่านทำงานอะไรกันบ้างครับ
 Forum FAQForum FAQ   SearchSearch   UsergroupsUsergroups   ProfileProfile   Log in to check your private messagesLog in to check your private messages   Log inLog in 

Share |
แนะนำตัวเอง - ท่านทำงานอะไรกันบ้างครับ
Goto page Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 31, 32, 33  Next

Post new topic   Reply to topic    Thai Flight Simulator Forum Index -> TFS Lounge
View previous topic :: View next topic  
Author Message
jikky001
Student Pilot

PostPosted: Wed Mar 30, 2005 10:20 pm    Post subject: สวัสดีครับ Reply with quote

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่นะครับเพิ่งเริ่มหัดเล่นเอง
ชื่อมุ้ยครับ ภาสกร บุญอินทร์
จบ ป.ตรี จาก สถาบันราชภัฏนครสวรรค์
เอก เทคโนโลยีอุตสาหกรรมไฟฟ้า
ปัจจุบันทำงานอยู่ที่ สถานีโทรทัศน์กสิกรทีวี ของธนาคารกสิกรไทยสำนักงานใหญ่
ในตำแหน่ง sound engineer ครับบบ
Back to top
View user's profile Send private message
borworn77
Executive Flight Captain

PostPosted: Wed Mar 30, 2005 10:30 pm    Post subject: Reply with quote

Laughing บวร คร้าบบบ
อนุบาล 1-3 โรงเรียนสาธิตวิทยาลัยครูเชียงราย(ตอนนี้ป็นสถาบันราชภัฏซะแระ)
อนุบาล 3 (เรียนอนุบาล3ตั้ง2ปีแน่ะ) โรงเรียนอนุบาลมารีรักษ์
ป.1-ป.6 โรงเรียนสันติวิทยา
ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิราวุธวิทยาลัย (ov77)
ม.4-ม.6 โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
ปีนี้กะลังจะเข้าคณะวิศวกรรมศาสตร์ม.เกษตรศาสตร์ครับ
ผมก้อสิงสถิตย์อยู่ที่เวปนี้มาเกือบๆ2ปีละเมื่อก่อนก็ได้แต่ดูเค้าไปวันๆอยากเล่นใจจะขาด แต่คอมมันไม่เอื้ออำนวยอ่า..แต่พอได้คอมใหม่ก็ไม่มีเวลาเล่น ต้องเตรียมเอ็น พอเอ็นเสร็จก็หาแผ่นโปรแกรมไม่ได้อีกT_T เวงกำจิงๆ ได้IL2มาสมใจ(ขอบคุณพี่Joeครับ)ก็มาหัดบิน ลองๆออนไลน์กะชาวบ้านเค้าดูฝีมือไม่เอาอ่าวเรยเรา..เฮ้ออออ รัดทดจังเหะๆๆ เลยยังไม่กล้าไปออนไลน์กะใครอีก ตอนนี้ได้FS2004มาฝึกบิน ว่าจะบินให้ชืนใจซะหน่อยวันเสาร์นี้ก้อต้องไปซัมเมอร์ที่อังกฤษตั้งเดือนครึ่ง กลับมาค่อยเอาใหม่เฮ้ออออ....
Back to top
View user's profile Send private message Send e-mail MSN Messenger
penny
Second Flight Officer

PostPosted: Fri Apr 01, 2005 11:44 am    Post subject: Reply with quote

สวัสดีครับผมขออนุญาตแนะนำตัวเอง

ชื่อ เป้ง ครับติดตาม tfs มาประมาณ 2 ปีแล้ว ส่วนมากในฐานะผู้ชมอย่างเดียวเพราะพิมพ์ดีดได้ช้ามากกกกกก
การศึกษา ป3-ม6 วชิราวุธวิทยาลัย (ov63)
ป.ตรี มนุษยศาสตร์ เอกอังกฤษ มศว. ประสานมิตร
การงาน วนเวียนอยู่ในธุรกิจการบิน 9 ปี

ผมเองสนใจเรื่องการบินมาพร้อมๆกับการได้ทำงานเกี่ยวกับเครื่องบิน เมื่อก่อนนู้นผมรู้สึกว่าการที่จะหาความรู้เรื่องเกี่ยวกับการบินยากมาก หนังสือก็ไม่ค่อยมีให้อ่านต้องแสวงหาจากผู้รู้เพียงอย่างเดียวซึ้งเราเองก็ไม่ค่อยรู้จักใครเท่าไหร มาวันนี้ดีใจมากครับที่ tfs เป็นช่องทาง,เป็นขุมทองให้กับคนที่สนใจการบิน ผมเองได้ความรู้ใหม่ๆจากที่นี่เสมอครับ ในอนาคตคงจะได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์กับเพื่อนสมาชิกบ้างครับ
Back to top
View user's profile Send private message Send e-mail
Arthur
Guest

PostPosted: Fri Apr 01, 2005 3:35 pm    Post subject: Reply with quote

penny wrote:
ชื่อ เป้ง ครับติดตาม tfs มาประมาณ 2 ปีแล้ว ส่วนมากในฐานะผู้ชมอย่างเดียวเพราะพิมพ์ดีดได้ช้ามากกกกกก

Shocked Shocked Shocked
Back to top
Chukrit
Executive TFS Captain

PostPosted: Fri Apr 01, 2005 3:46 pm    Post subject: Reply with quote

Arthur wrote:
penny wrote:

Shocked Shocked Shocked

ป๋ามีคู่แฝดตั้งแต่เมื่อไหร่กันครับเนี้ย Laughing
Back to top
View user's profile Send private message Send e-mail
bert
Flight Captain

PostPosted: Tue Apr 05, 2005 9:27 am    Post subject: Reply with quote

คุณอนันต์ไทษมหันต์ช่างสรรหาsignatureที่ผมอ่านออกแต่แปลไม่ได้มาให้ผมต้องเปิด"ดิค"อยู่เรื่อย
เฃียวนะ ตั้งแต่ "Women are like fine wine" น่ะ ผมยังไม่getเลย ก็เปลี่ยนซะแร้ว
Back to top
View user's profile Send private message
SONIC

PostPosted: Tue Apr 05, 2005 12:50 pm    Post subject: Reply with quote

สวัสดีครับ ยังไม่เคยเล่น flight sim เลยครับ กำลังเก็บเกินเก็บทองอยู่............ไม่ได้เพื่อแต่งงานนะ...........แต่เอาไวซื้อ joystick และก็ ปรับแต่ง com ให้ดีกว่านี้
Back to top
Chukrit

PostPosted: Tue Apr 05, 2005 2:11 pm    Post subject: Reply with quote

bert wrote:
คุณอนันต์ไทษมหันต์ช่างสรรหาsignatureที่ผมอ่านออกแต่แปลไม่ได้มาให้ผมต้องเปิด"ดิค"อยู่เรื่อย
เฃียวนะ ตั้งแต่ "Women are like fine wine" น่ะ ผมยังไม่getเลย ก็เปลี่ยนซะแร้ว

Laughing Laughing Laughing

งั้นผมแปลให้ล่ะกันครับ

Quote:
"Men are like fine wine. They all start out like grapes, and it's our job to stomp on them in the dark until they mature into something with which you'd like to have with dinner"

ผู้ชายเปรียบเสมือนไวน์ชั้นดี พวกเขาเริ่มต้นเหมือนกับผลองุ่น และเป็นหน้าที่ของเราที่จะเหยียบย่ำพวกเขาในความมืด จนกระทั่งพวกเขาเจริญเติบโตเต็มที่ กลายมาเป็นสิ่งที่คุณอยากจะพาไปร่วมรับประทานอาหารค่ำด้วย Cool

Quote:
"Women are like fine wine. They all start out fresh, fruity and intoxicating to the mind and then turn full bodied with age until they go all sour and vinegary and give you a headache"

ผู้หญิงเปรียบเสมือนไวน์ชั้นดี พวกเธอเริ่มต้นด้วยความน่ารักสดใส และสร้างความร่าเริงเบิกบานใจให้แก่พวกเรา จนเมื่อหมักบ่มได้ที่พวกเธอก็จะเริ่มเปลี่ยนเป็นไวน์ที่ไม่มีรสชาติ มีแต่อารมณ์บูดบึ้ง และทำให้พวกเราปวดหัว Twisted Evil

Quote:
... จากคนขายไวน์

... From Wine Salemans Question

แรงไปหน่อยหรือเปล่าเนี้ย ขออภัยสมาชิกผู้หญิงล่วงหน้าด้วย พอดีผู้ประพันธ์เป็นผู้ชายแก่น่ะครับ อย่าถึงสาหาความกันเลยนะครับ Embarassed
Back to top
pae3344
Captain
Captain

PostPosted: Wed Apr 06, 2005 6:26 pm    Post subject: แนะนำตัว Reply with quote

เป้ พันตรี วีรชน สมบูรณ์ศิลป์ นักบิน ฮ. ทบ. เตรียมทหาร 33 จปร.44
อายุ 31 ขวบ เพิ่งเป็นสมาชิกแบบเงียบๆ มา 1 ปีแล้ว ปัจจุบันอยู่กองบินปีกหมุนที่ 1 กองพันบิน ศบบ. ลพบุรี เคยไปเรียน เมกา มา 1 หลักสูตร กะลังจะไปเรียนหลักสูตร เปลี่ยนแบบอากาศยาน แบบ UH-60 Black Hawk ที่เมกา อีก สองเดือนข้างหน้านี้ ยินดีคาราวะ นักบินทุกๆ ท่าน และคงต้องขอคำแนะนำ อีกเพียบ Evil or Very Mad Twisted Evil
Back to top
Hollow

PostPosted: Wed Apr 06, 2005 6:37 pm    Post subject: Reply with quote

อะนั่นแน่ เริ่มมีพี่ๆนักบินตัวจริงเผยตัวมาอีกคนละ อิอิ ยินดีต้อนรับครับผม... Surprised
Horwang#30 * CATC_AVM-3 (Air Traffic Management)

LKY12
Back to top
View user's profile Send private message Send e-mail MSN Messenger
stamp555

PostPosted: Wed Apr 06, 2005 7:15 pm    Post subject: Reply with quote

ผม แตมป์
อยู่ กรุงเทพฯ
ม.3 ร.ร.สามเสนวิทยาลัย
Back to top
View user's profile Send private message MSN Messenger
Supermay
Senior Captain
Senior Captain

PostPosted: Wed Apr 06, 2005 11:15 pm    Post subject: Reply with quote

เริ่มงานแล้วค่า ทำงานแล้วๆๆๆ กลายร่างเป้ฯมนุษย์เงินเดือน เป็ฯดีไซน์เนอร์ เสื้อผ้าเด็กยี่ห้อหนึ่งในบริษัทหนึ่ง ที่หลายคนไม่ทราบว่ามีหลายยี่ห้อที่มาจากบริษัทนี้ งงไม๊นี่ กำลังอยู่ในช่วง โปรโมชั่นน่ะ 4เดือนแน่ะ ..สู้ๆๆเมสู้ๆๆ Twisted Evil

...ไม่มีเวลาดูเครื่องบินเลย Crying or Very sad
Back to top
chailek

PostPosted: Thu Apr 07, 2005 12:22 am    Post subject: profile Reply with quote

Chailek

Marketing degree at Oxford , England
และ ตรี อีก 1 รัฐูศาตร์ รามคำแหง
ทำงาน การบินไทย การตลาด ตำแหน่ง General Manager KUNMING, China
Back to top
antonio_cooks

PostPosted: Thu Apr 07, 2005 12:25 am    Post subject: Reply with quote

ดีคับ Smile เอาบ้างๆ ไม่ค่อยได้postหรอกครับส่วนใหญ่อ่านอย่างเดียว
ชื่อ ปองพล จาตุรงคกุล
จบม.ปลาย หอวัง31 คับเป็นรุ่นน้องHollow 1ปี
ป.ตรี มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ เอกภาษาเยอรมัน มหาวิทยาลัยขอนแก่นคับ
ยังมะรู้เลย จบมาจะทำงานอะไร Sad
Back to top
Hollow

PostPosted: Thu Apr 07, 2005 9:50 am    Post subject: Reply with quote

เอ... ชื่อคุ้นๆ ใช่เจ้าเบิร์ดปะ???....
Question
Horwang#30 * CATC_AVM-3 (Air Traffic Management)

LKY12
Back to top
krisy43

PostPosted: Thu Apr 07, 2005 10:31 am    Post subject: Reply with quote

สวัสดีครับผม นนอ.กฤษณฉัตร เทพดารักษ์
จบชั้นมัธยมต้นจาก รร.จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง
จบชั้นมัธยมปลายจาก รร.เตรียมทหาร รุ่นที่ 43
ตอนนี้เรียนอยู่ที่รร.นายเรืออากาศ ชั้นปีที่ 4 ครับ
ใกล้จะจบแล้ว กำลังเตรียมตัวไปเรียนบินอยู่ครับ เลยเล่น
Flightsim. เกือบทุกวันเลย ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ Very Happy
Back to top
krisy43

PostPosted: Thu Apr 07, 2005 10:51 am    Post subject: Re: แนะนำตัว Reply with quote

หวัดดีครับพี่ ผมกฤษณ์ครับ น้องเตรียม43 เรืออากาศ ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่
Back to top
antonio_cooks

PostPosted: Thu Apr 07, 2005 11:28 am    Post subject: Reply with quote

แม่นแล้วพี่ดุษเอ้ย Very Happy
Back to top
Nuta346

PostPosted: Mon Apr 11, 2005 11:28 am    Post subject: Reply with quote

หวัดดีค่ะ Razz
ชื่อ " นุท " ค่ะ เกิด ก.ย. 28
อนุบาล - เสริมปัญญา
ประถม - ร.ร.วัดไทร
มัธยม - สตีศรีสุริโยทัย
อุดมศึกษา - กำลังเรียนที่ม.รามปี2ค่ะ

Very Happy อนาคตอยากเป็น ATC ที่ Aero Thai ค่ะ Very Happy
เล่น fs บ้าง แต่ไม่ได้เรื่อง ขึ้นเป็นลงไม่ได้ 5555 Laughing

Embarassed ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ Embarassed
Back to top
View user's profile Send private message MSN Messenger
HSUKH
First Flight Officer

PostPosted: Mon Apr 11, 2005 12:46 pm    Post subject: มาแย้ว Reply with quote

ชื่อเต้ครับ อายุ 28 ไม่โสดแย้ว
ม.ต้น วัดราชโอรส
ปวช.บีบีซี บัญชี
ปวส.เทคนิคกรุงเทพฯ การเงินฯ mb16
ป.ตรี ม.สยาม การเงินฯ

ทำงานมาหลายอย่าง จนตอนนี้เป็นช่างภาพ/ผู้สื่อข่าว Photographer/Reporter ของหนังสือพิมพ์แห่งหนึ่งย่านบางนา

หายไปเกือบปี ไม่ได้เข้ามาร่วมแจมเลย เพราะภาระกิจงานต่างจังหวัดบ่อยมากจนไม่ว่างเลย

แอบบินมาหลายปี จนสุดท้ายค้นพบเว็ปนี้ได้ยังไงจำไม่ได้แล้วครับ แต่ก็บินได้เพราะเว็ปนี้จริง ๆ หลายบทความจำเป็นอย่างยิ่งสำหรับผู้สนใจ แต่ปัญหาอยู่ที่ว่า ผู้สนใจจะรู้จักเว็ปเราได้อย่างไร เพื่อจะทำให้ผู้สนใจมีความรู้พื้นฐานในการบิน ขอแค่นำเครื่องขึ้นได้ก็มีความสุขกับการได้อยู่บนเครื่องบินที่เราบินเองแล้วครับ TFS จงเจริญ Laughing
SilverKris

PostPosted: Mon Apr 11, 2005 3:37 pm    Post subject: Reply with quote

ป.1 - ม.3 โรงเรียนอัสสัมชัญ สมุทรปราการ (สำโรง)
ม.4 - ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา วิทย์ คณิต สถาปัตย์ รุ่น 60
ป. ตรี วิศวกรรมศาสตร์ โยธา ม.ธรรมศาสตร์ รหัส 43XXXXXXXX

ปัจจุบันเป็นวิศวกรโยธา สร้าง Tesco Lotus Express ครับ
Back to top
Nuujeab

PostPosted: Mon Apr 11, 2005 4:50 pm    Post subject: Reply with quote

ชื่อ เจ๊ยบค่ะ
ป1-6 รร อนุบาลภูเก็ต
ม1-3 รร สตรีภูเก็ต
ม4 รร สาย ปัญญา
ม5-6 Lynfield college New Zealand
ปตรี ศิลปสาด เอก อังกิด ที่เอแบคค่ะ
Back to top
traair

PostPosted: Mon Apr 11, 2005 10:40 pm    Post subject: Reply with quote

Arrow หวัดดีคับ tra คับ
Arrow ชีวิตติดพันอยู่กับ เตรียมอุดม เกือบทั้งนั้นเลยคับ
Arrow จบมาก็ ได้เรียนในคณะที่วาดฝันไว้ ตอนนี้ทำงานอิสระ ( รึเปล่าหว่ะ ) อยู่คับ Cool

Arrow เพิ่งสมัครเข้ามาใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ Wink
Back to top
Smart
Administrator
Administrator

PostPosted: Mon Apr 11, 2005 10:47 pm    Post subject: Reply with quote

traair wrote:
Arrow หวัดดีคับ tra คับ
Arrow ชีวิตติดพันอยู่กับ เตรียมอุดม เกือบทั้งนั้นเลยคับ
Arrow จบมาก็ ได้เรียนในคณะที่วาดฝันไว้ ตอนนี้ทำงานอิสระ ( รึเปล่าหว่ะ ) อยู่คับ Cool

Arrow เพิ่งสมัครเข้ามาใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ Wink

ไม่บอกกันสักนิดเลยเหรอครับ ว่าเรียนอะไรบ้าง .. บอกแค่เตรียมอุดม Question Question
Back to top
View user's profile Send private message Visit poster's website MSN Messenger
BooM
Captain
Captain

PostPosted: Tue Apr 12, 2005 12:42 am    Post subject: Boom Reply with quote

เย้ถึงคิวผมมั่งแล้ว

...แนะนำตัวนะครับ
ชื่อ บูม ครับ ชื่อจริงนามสกุลจริง คือ อติกันต์ สุดลาภา
อายุ 18 ปี ครับ
จบอนุบาล 1-3 จาก โรงเรียนจิระศาสตร์วิทยา (อยุธยา)
จบป.1-6 จากโรงเรียนเดิมครับ
จบม.1-6 จากโรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย
ปัจจุบันกำลังจะศึกษาต่อมหาวิทยาลัย ตอนนี้ได้ที่เรียนแล้ว 3 ที่ คือ
เทคโนโลยีสารสนเทศ สาขา วิทยาการคอมพิวเตอร์ (ภาคภาษาอังกฤษ) ที่ KMUTT
วิศวกรรมศาสตร์ สาขา วิศวกรรมระบบควบคุม ที่ KMITL
BCA (Computer Appication) ที่ มหาวิทยาลัยบังกาลอร์ ประเทศ อินเดีย

แต่ตอนนี้กำลังสนใจคณะวิทยาศาสตร์ สาขา เทคโนโลยีการบิน กับการจัดการการบิน ของ ม.เกษตร อยู่ครับ

ปีนี้เอนแล้ว น่าเบื่อจังต้องมานั่งอ่านหนังสือ อดเล่นFSเลย (เพื่ออนาคต)
Back to top
Roborov

PostPosted: Tue Apr 12, 2005 9:30 am    Post subject: Re: Boom Reply with quote

คุณ BooM ถ้าเลือก IT KMUTT ก็จะกลายเป็นรุ่นน้องผมเลย อิอิ

ผม IT รุ่นบุกเบิกอ่ะครับ (แก่ๆยังไงไม่รู้วุ้ย) Embarassed
Sukum

PostPosted: Tue Apr 12, 2005 9:51 am    Post subject: Re: Boom Reply with quote

Roborov wrote:
คุณ BooM ถ้าเลือก IT KMUTT ก็จะกลายเป็นรุ่นน้องผมเลย อิอิ

ผม IT รุ่นบุกเบิกอ่ะครับ (แก่ๆยังไงไม่รู้วุ้ย) Embarassed

Roborov คิดมาก ตัวจริงก็ไม่เห็นแก่นี่ครับ....
สนใจต่อ ป.โท IT ที่ KMUTT อยู่ครับ ถ้ามีรายละเอียด
ส่งแมสเสจมาให้หน่อยนะครับ
Back to top
note_26

PostPosted: Tue Apr 12, 2005 9:55 am    Post subject: Reply with quote

สวัสดีครับ
รู้สึกว่าจะไม่ค่อยเกี่ยวอะไรกับเค้าเลย
แต่อยากรู้จักทุกคนครับ

สวัสดีครับ ผมชื่อโน๊ต
อายุ 23 แล้ว
จบอนุบาลจนถึงป.6 มาจาก โรงเรียนจินดามณี
จบม.ปลายจากโรงเรียนวัดนวลนรดิศ
แล้วมาต่อที่สถาบันการบินพลเรือนจนจบ
แล้วมาต่อที่ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหาร ลาดกระบัง
เรียนคณะ วิดวะ ครับ ภาค IT ครับปี 3 (อยากจบโดยเร็ว 55555) Razz
Back to top
kiwi
Senior Flight Captain

PostPosted: Tue Apr 12, 2005 10:22 am    Post subject: Reply with quote

ผมยังเรียนอยู่ ขึ้น ม.4 หอวังครับ
patriot

PostPosted: Tue Apr 12, 2005 1:24 pm    Post subject: Reply with quote

ชื่อ ทิวากร ต้นกันยา ครับ (เปลี่ยนชื่อเป็น ธัชพงศ์ ต้นกันยา)

จบปริญญาตรีเภสัชศาสตร์ จาก มหาวิทยาลัยขอนแก่น

ทำงานอยู่วิทยาลัยการสาธารณสุขสิรินธร จังหวัดขอนแก่น

Last edited by patriot on Thu May 10, 2007 11:42 am; edited 3 times in total
Back to top
Post new topic   Reply to topic    Thai Flight Simulator Forum Index -> TFS Lounge All times are GMT + 7 Hours
Goto page Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 31, 32, 33  Next
Page 4 of 33
Share |

Jump to:  
You cannot post new topics in this forum
You cannot reply to topics in this forum
You cannot edit your posts in this forum
You cannot delete your posts in this forum
You cannot vote in polls in this forum